![](https://ratchaburi1.go.th/wp-content/uploads/2024/06/443820490_1550526319008683_4884181125382353671_n-1140x760.jpg)
ALL FOREDUCATION : RATCHABURI ZERODROP OUT รวมพลังคนราชบุรี ไม่ทิ้งเด็กคนไหนไว้ข้างหลัง
วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 17.00 น. ดร.บรรเจิด อุ่นมณีรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 1 ร่วมพิธีเปิดงานและร่วมเสวนางาน ALL FOREDUCATION : RATCHABURI ZERODROP OUT รวมพลังคนราชบุรี ไม่ทิ้งเด็กคนไหนไว้ข้างหลัง โดยมีนายศักดิ์ชัย พิศาลผล นายกเทศมนตรีเมืองราชบุรี กล่าวรายงาน และนางสาววริษฐา สงวนเสริมศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดราชบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดงานดังกล่าว ณ บริเวณริมเขื่อนรัฐประชาพัฒนา อำเภอเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี…..[ อ่านเพิ่มเติม ]
![](https://ratchaburi1.go.th/wp-content/uploads/2024/06/444481000_7677256618986984_381093534999996207_n-75x75.jpg)
![](https://ratchaburi1.go.th/wp-content/uploads/2024/06/441930637_1550334052361243_3590704393643291448_n-75x75.jpg)